| PROYEKTO SA ELEKTRIK | MGA PARAMETER | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| Pinakamataas na lakas | Pmax(W) | 550 | 560 | 570 | 580 |
| Pinakamainam na boltahe ng pagpapatakbo | Vmp(V) | 42.63 | 43.18 | 43.68 | 44.19 |
| Pinakamainam na kasalukuyang operasyon | Imp(A) | 12.91 | 12.97 | 13.05 | 13.13 |
| Boltahe ng bukas na circuit | Bokasyon(V) | 52.32 | 52.58 | 52.77 | 53.03 |
| Agos ng short-circuit | Isc(A) | 13.65 | 13.69 | 13.78 | 13.86 |
| Saklaw ng temperatura ng pagpapatakbo ng modyul | ℃ | -40℃~+85℃ | |||
| Pinakamataas na boltahe ng sistema | V(IEC) | DC1000/1500 | |||
| Pinakamataas na kasalukuyang piyus | A | 25 | |||
| Saklaw ng pagpapaubaya ng lakas | % | 0~+3% | |||
| *STC (Karaniwang sitwasyon sa pagsubok): Frontal irradiation 1000W/m², Temperatura ng cell 25℃, Spectrum AM1.5. | |||||
| Na-rate na temperatura ng pagpapatakbo ng cell | VOCT | ℃ | 44℃±2℃ |
| Pinakamataas na koepisyent ng temperatura ng kuryente | Pmax | %/℃ | -0.26 |
| Koepisyent ng temperatura ng boltahe ng bukas na circuit | Bokasyon | %/℃ | -0.24 |
| Koepisyent ng temperatura ng kasalukuyang short-circuit | Isc | %/℃ | 0.04 |
| Antas ng kaligtasan | Klase II |
| Garantiya ng produkto | 12 taon ng mga materyales at teknolohiya ng produkto |
| Garantiya ng kuryente | 25 taong linear na output ng kuryente |
| *Ang pagpapahina sa unang taon ay 2%. Mula sa susunod na taon, ang taunang pagbaba ay mas mababa sa 0.5%. Ang lakas ng modyul ay hindi bababa sa 80% sa ika-25 taon. | |
| Uri ng selula | Selula ng TOPCon 182×91mm |
| Pagsasaayos ng selula | 144 na piraso (12×12) |
| Laki ng modyul | 2260x1219x2.7mm |
| Timbang ng modyul | 7.44kg |
| Kahon ng junction | Rating ng enclosure: IP68 |
| Kable ng output | 4mm², 500mm na haba ng lambat ng kable. Maaaring ipasadya ang haba ng kable |
| Uri ng konektor | Pagkatugma sa MC4 |
| Balangkas | Wala |
| Kargadong static sa harap (presyon ng niyebe) | 5400Pa |
| Kargadong static sa likuran (presyon ng hangin) | 2400Pa |
| Transportasyon | Platapormang Lorry 13m | Platapormang Lorry 17.5m | Lalagyan 20'C | Lalagyan 40'C |
|---|---|---|---|---|
| Sukat | 13m | 17.5m | 20'C | 40'C |
| Papag | 22 | 30 | 4 | 18 |
| Piraso/Palet | 70 | 70 | 70 | 70 |
| Kabuuang piraso | 1540 | 2100 | 280 | 1260 |
| Laki ng packaging (Pallet) | 2320*1110*1400mm | |||
| Pinakamataas na lakas (W) | Kahusayan sa Pagbabago | Timbang | Garantiya ng Produkto | Garantiya ng Kuryente | Mga Sukat ng Modyul | Pagsasaayos ng Selula |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 550 560 570 580 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 taon | 25 taon | 2260x1219x2.7mm | 144 na piraso (12x12) |
| 500 510 520 530 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 taon | 25 taon | 2260x1110x2.7mm | 132 piraso (11x12) |
| 460 470 480 490 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 taon | 25 taon | 2260x1020x2.7mm | 120 piraso (10x12) |
| 410 420 430 440 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 taon | 25 taon | 2260x918x2.7mm | 108 piraso (9x12) |
| 360 370 380 390 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 taon | 25 taon | 2260x825x2.7mm | 96 na piraso (8x12) |
| 320 330 340 350 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 taon | 25 taon | 2260x735x2.7mm | 84 na piraso (7x12) |
| 270 280 290 300 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 taon | 25 taon | 2260x644x2.7mm | 72 piraso (6x12) |
| 120 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 taon | 25 taon | 1545x425x2.7mm | 72 piraso (6x12) |
| 200 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 taon | 25 taon | 1150x927x2.7mm | 54 na piraso (6x9) |
| 400 410 420 430 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 taon | 25 taon | 1750x1150x2.7mm | 80 piraso (8x10) |
ALife Solar Technology Co., Ltd.
Telepono/Whatsapp/Wechat:+86 13023538686
E-mail: gavin@alifesolar.com
Building 36, Hongqiao Xinyuan, Chongchuan District, Nantong City, China
www.alifesolar.com