LECO N-TYPETeknolohiya ng Selula
Teknolohiya ng SMBB Half Cut Cell
Bifacial na SelulaMga Teknolohiya ng Modyul
Napakahusay na Pagganap ng Anti-PID Low LID
Mas kaunting mga Epekto ng Hot Spot Shading
Mas Mataas na Output ng Lakas Mas Mababang BOS at LCOE
● ISO9001:2015 QMS
● ISO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Pamantayang Kalidad ng IEC61215/IEC61730
● Mga Pagsubok sa Asin/Ambon/Ammonia sa IEC61701/IEC62716
| Mga Solar Cell | N-type Mono |
| Bilang ng mga Selyula | 108 (6x18) |
| Mga Dimensyon | 1961 x 1134 x 33mm |
| Timbang | 27.8kg |
| Salamin sa Harap / Likod | 2.0mm na pinahiran na semi-tempered na salamin |
| Balangkas | Anodized na haluang metal na aluminyo (opsyonal na pinatibay na high-load) |
| Kahon ng Sangandaan | Ip68 rated (3 by pass diode) |
| Mga Kable ng Output | 4.0mm² |
| 250mm (+) / 350mm (-) | |
| Maaaring ipasadya ang haba | |
| Mga Konektor | Tugma sa Mc4 |
| Pagsubok sa mekanikal na karga | Harap 5400Pa / Likod 2400Pa |
| KLASE NG KAPANGYARIHAN | ALDB-490ND | ALDB-495ND | ALDB-500ND | ALDB-505ND | ALDB-510ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Pinakamataas na lakas (Pmax) | 490W | 368W | 495W | 372W | 500W | 376W | 505W | 380W | 510W | 384W |
| Boltahe ng Bukas na Sirkito (Voc) | 39.55V | 37.12V | 39.78V | 37.36V | 40.00V | 37.59V | 40.22V | 37.83V | 40.44V | 38.06V |
| Agos ng Maikling Sirkito (Isc) | 15.72A | 12.58A | 15.78A | 12.62A | 15.84A | 12.67A | 15.90A | 12.72A | 15.96A | 12.77A |
| Boltahe sa Pinakamataas na lakas (Vmpp) | 33.11V | 31.08V | 33.31V | 31.29V | 33.51V | 31.50V | 33.71V | 31.71V | 33.91V | 31.91V |
| Kasalukuyang Pinakamataas na Lakas (Impp) | 14.80A | 11.84A | 14.86A | 11.89A | 14.92A | 11.94A | 14.98A | 11.98A | 15.04A | 12.03A |
| KAAYUSAN NG MODYUL (%) | 22.03% | 22.26% | 22.48% | 22.71% | 22.93% | |||||
STC: Irradiance 1000W/m², temperatura ng cell 25ºC, AM1.5G
NMOT: Irradiance 800W/m², temperatura ng paligid 20ºC, bilis ng hangin 1m/s, AM1.5G
| Rear Gain | Parametro | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Pinakamataas na lakas (Pmax) | 515W | 520W | 525W | 530W | 536W |
| Kahusayan ng Modyul STC (%) | 23.14% | 23.37% | 23.61% | 23.84% | 24.08% | |
| 15% | Pinakamataas na lakas (Pmax) | 564W | 569W | 575W | 581W | 587W |
| Kahusayan ng Modyul STC (%) | 25.34% | 25.60% | 25.86% | 26.12% | 26.37% | |
| 25% | Pinakamataas na Lakas (Pmax) | 613W | 619W | 625W | 631W | 638W |
| Kahusayan ng Modyul STC (%) | 27.54% | 27.82% | 28.11% | 28.39% | 28.67% |
| Lalagyan | 40'HQ |
| Mga piraso bawat papag | 34 |
| Mga paleta bawat lalagyan | 24 |
| Mga piraso bawat lalagyan | 816 |
| Temperatura ng Module ng Operasyon | -40℃ hanggang +85℃ |
| Pinakamataas na Boltahe ng Sistema | 1500 DC (IEC) |
| Pinakamataas na Rating ng Piyus na Serye | 30A |
| Pagpaparaya sa Lakas | 0/+5W |
| Nominal na Temperatura ng Operasyon (NMOT) | 45±2℃ |
| Koepisyent ng Temperatura ng Pmax | -0.29%/℃ |
| Koepisyent ng Temperatura ng Voc | -0.25%/℃ |
| Koepisyent ng Temperatura ng Isc | +0.045%/℃ |
ALife Solar Technology Co., Ltd.
Telepono/Whatsapp/Wechat:+86 13023538686
E-mail: gavin@alifesolar.com
Building 36, Hongqiao Xinyuan, Chongchuan District, Nantong City, China
www.alifesolar.com