LECO N-TYPETeknolohiya ng Selula
Teknolohiya ng SMBB Half Cut Cell
Bifacial na SelulaMga Teknolohiya ng Modyul
Napakahusay na Pagganap ng Anti-PID Low LID
Mas kaunting mga Epekto ng Hot Spot Shading
Mas Mataas na Output ng Lakas Mas Mababang BOS at LCOE
● ISO9001:2015 QMS
● ISO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Pamantayang Kalidad ng IEC61215/IEC61730
● Mga Pagsubok sa Asin/Ambon/Ammonia sa IEC61701/IEC62716
| Mga Solar Cell | N-type Mono |
| Bilang ng mga Selyula | 144 (6x24) |
| Mga Dimensyon | 2278 x 1134 x 30mm |
| Timbang | 31.5kg |
| Salamin sa Harap / Likod | 2.0mm na pinahiran na semi-tempered na salamin |
| Balangkas | Anodized na haluang metal na aluminyo (opsyonal na pinatibay na high-load) |
| Kahon ng Sangandaan | Ip68 rated (3 by pass diode) |
| Mga Kable ng Output | 4.0mm² |
| 250mm (+) / 350mm (-) | |
| Maaaring ipasadya ang haba | |
| Mga Konektor | Tugma sa Mc4 |
| Pagsubok sa mekanikal na karga | Harap 5400Pa / Likod 2400Pa |
| KLASE NG KAPANGYARIHAN | ALVU-570ND | ALVU-575ND | ALVU-580ND | ALVU-585ND | ALVU-590ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Pinakamataas na lakas (Pmax) | 570W | 429W | 575W | 433W | 580W | 437W | 585W | 441W | 590W | 445W |
| Boltahe ng Bukas na Sirkito (Voc) | 51.41V | 48.69V | 51.55V | 48.82V | 51.68V | 48.96V | 51.81V | 49.09V | 51.94V | 49.23V |
| Agos ng Maikling Sirkito (Isc) | 14.15A | 11.41A | 14.22A | 11.47A | 14.29A | 11.53A | 14.36A | 11.59A | 14.43A | 11.65A |
| Boltahe sa Pinakamataas na lakas (Vmpp) | 42.41V | 39.36V | 42.56V | 39.51V | 42.71V | 39.66V | 42.86V | 39.80V | 43.00V | 39.95V |
| Kasalukuyang Pinakamataas na Lakas (Impp) | 13.44A | 10.90A | 13.51A | 10.96A | 13.58A | 11.02A | 13.65A | 11.08A | 13.72A | 11.14A |
| KAAYUSAN NG MODYUL (%) | 22.07% | 22.26% | 22.45% | 22.65% | 22.84% | |||||
STC: Irradiance 1000W/m², temperatura ng cell 25ºC, AM1.5G
NMOT: Irradiance 800W/m², temperatura ng paligid 20ºC, bilis ng hangin 1m/s, AM1.5G
| Rear Gain | Parametro | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Pinakamataas na lakas (Pmax) | 599W | 604W | 609W | 614W | 620W |
| Kahusayan ng Modyul STC (%) | 23.17% | 23.37% | 23.57% | 23.78% | 23.98% | |
| 15% | Pinakamataas na lakas (Pmax) | 656W | 661W | 667W | 673W | 679W |
| Kahusayan ng Modyul STC (%) | 25.37% | 25.60% | 25.82% | 26.04% | 26.27% | |
| 25% | Pinakamataas na Lakas (Pmax) | 713W | 719W | 725W | 731W | 738W |
| Kahusayan ng Modyul STC (%) | 27.58% | 27.82% | 28.07% | 28.31% | 28.55% |
| Lalagyan | 20'GP | 40'HQ |
| Mga piraso bawat papag | 36 | 36 |
| Mga paleta bawat lalagyan | 5 | 20 |
| Mga piraso bawat lalagyan | 180 | 720 |
| Temperatura ng Module ng Operasyon | -40℃ hanggang +85℃ |
| Pinakamataas na Boltahe ng Sistema | 1500 DC (IEC) |
| Pinakamataas na Rating ng Piyus na Serye | 30A |
| Pagpaparaya sa Lakas | 0/+5W |
| Nominal na Temperatura ng Operasyon (NMOT) | 45±2℃ |
| Koepisyent ng Temperatura ng Pmax | -0.29%/℃ |
| Koepisyent ng Temperatura ng Voc | -0.25%/℃ |
| Koepisyent ng Temperatura ng Isc | +0.045%/℃ |
ALife Solar Technology Co., Ltd.
Telepono/Whatsapp/Wechat:+86 13023538686
E-mail: gavin@alifesolar.com
Building 36, Hongqiao Xinyuan, Chongchuan District, Nantong City, China
www.alifesolar.com