LECO N-TYPETeknolohiya ng Selula
Teknolohiya ng SMBB Half Cut Cell
Bifacial na SelulaMga Teknolohiya ng Modyul
Napakahusay na Pagganap ng Anti-PID Low LID
Mas kaunting mga Epekto ng Hot Spot Shading
Mas Mataas na Output ng Lakas Mas Mababang BOS at LCOE
● ISO9001:2015 QMS
● ISO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Pamantayang Kalidad ng IEC61215/IEC61730
● Mga Pagsubok sa Asin/Ambon/Ammonia sa IEC61701/IEC62716
| Mga Solar Cell | N-type Mono |
| Bilang ng mga Selyula | 132 (6x22) |
| Mga Dimensyon | 2384 x 1303 x 35mm |
| Timbang | 38.5kg |
| Salamin sa Harap / Likod | 2.0mm na pinahiran na semi-tempered na salamin |
| Balangkas | Anodized na haluang metal na aluminyo (opsyonal na pinatibay na high-load) |
| Kahon ng Sangandaan | Ip68 rated (3 by pass diode) |
| Mga Kable ng Output | 4.0mm² |
| 250mm (+)/ 350mm (-) | |
| Maaaring ipasadya ang haba | |
| Mga Konektor | Tugma sa Mc4 |
| Pagsubok sa mekanikal na karga | Harap 5400Pa / Likod 2400Pa |
| KLASE NG KAPANGYARIHAN | ALET-690ND | ALET-695ND | ALET-700ND | ALET-705ND | ALET-710ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Pinakamataas na lakas (Pmax) | 690W | 524W | 695W | 528W | 700W | 532W | 705W | 536W | 710W | 540W |
| Boltahe ng Bukas na Sirkito (Voc) | 47.95V | 45.52V | 48.15V | 45.73V | 48.34V | 45.93V | 48.54V | 46.13V | 48.73V | 46.33V |
| Agos ng Maikling Sirkito (Isc) | 18.29A | 14.63A | 18.34A | 14.67A | 18.39A | 14.71A | 18.44A | 14.75A | 18.49A | 14.79A |
| Boltahe sa Pinakamataas na lakas (Vmpp) | 39.84V | 37.82V | 40.03V | 38.02V | 40.23V | 38.22V | 40.42V | 38.42V | 40.62V | 38.62V |
| Kasalukuyang Pinakamataas na Lakas (Impp) | 17.32A | 13.86A | 17.36A | 13.89A | 17.40A | 13.92A | 17.44A | 13.95A | 17.48A | 13.98A |
| KAAYUSAN NG MODYUL (%) | 22.21% | 22.37% | 22.53% | 22.70% | 22.86% | |||||
| STC: Irradiance 1000W/m², temperatura ng cell 25°C, AM1.5G NMOT: Irradiance 800W/m², temperatura ng paligid 20°C, bilis ng hangin 1m/s, AM1.5G | ||||||||||
| Rear Gain | Parametro | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Pinakamataas na lakas (Pmax) | 725W | 730W | 735W | 740W | 746W |
| Kahusayan ng Modyul STC (%) | 23.32% | 23.49% | 23.66% | 23.83% | 24.00% | |
| 15% | Pinakamataas na lakas (Pmax) | 794W | 799W | 805W | 811W | 817W |
| Kahusayan ng Modyul STC (%) | 25.54% | 25.73% | 25.91% | 26.10% | 26.28% | |
| 25% | Pinakamataas na Lakas (Pmax) | 863W | 869W | 875W | 881W | 888W |
| Kahusayan ng Modyul STC (%) | 27.77% | 27.97% | 28.17% | 28.37% | 28.57% |
| Lalagyan | 40'HQ |
| Mga piraso bawat papag | 32 |
| Mga paleta bawat lalagyan | 18 |
| Mga piraso bawat lalagyan | 576 |
| Temperatura ng Module ng Operasyon | -40℃ hanggang +85℃ |
| Pinakamataas na Boltahe ng Sistema | 1500 DC (IEC) |
| Pinakamataas na Rating ng Piyus na Serye | 35A |
| Pagpaparaya sa Lakas | 0/+5W |
| Nominal na Temperatura ng Operasyon (NMOT) | 45±2℃ |
| Koepisyent ng Temperatura ng Pmax | -0.30%/℃ |
| Koepisyent ng Temperatura ng Voc | -0.24%/℃ |
| Koepisyent ng Temperatura ng Isc | +0.04%/℃ |
ALife Solar Technology Co., Ltd.
Telepono/Whatsapp/Wechat:+86 13023538686
E-mail: gavin@alifesolar.com
Building 36, Hongqiao Xinyuan, Chongchuan District, Nantong City, China
www.alifesolar.com