LECO N-TYPETeknolohiya ng Selula
Teknolohiya ng SMBB Half Cut Cell
Bifacial na SelulaMga Teknolohiya ng Modyul
Napakahusay na Pagganap ng Anti-PID Low LID
Mas kaunting mga Epekto ng Hot Spot Shading
Mas Mataas na Output ng Lakas Mas Mababang BOS at LCOE
● ISO9001:2015 QMS
● ISO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Pamantayang Kalidad ng IEC61215/IEC61730
● Mga Pagsubok sa Asin/Ambon/Ammonia sa IEC61701/IEC62716
| Mga Solar Cell | N-type Mono |
| Bilang ng mga Selyula | 156 (6x26) |
| Mga Dimensyon | 2465 x 1134 x 33mm |
| Timbang | 34.8kg |
| Salamin sa Harap / Likod | 2.0mm na pinahiran na semi-tempered na salamin |
| Balangkas | Anodized na haluang metal na aluminyo (opsyonal na pinatibay na high-load) |
| Kahon ng Sangandaan | Ip68 rated (3 by pass diode) |
| Mga Kable ng Output | 4.0mm² |
| 250mm (+)/ 350mm (-) | |
| Maaaring ipasadya ang haba | |
| Mga Konektor | Tugma sa Mc4 |
| Pagsubok sa mekanikal na karga | Harap 5400Pa / Likod 2400Pa |
| KLASE NG KAPANGYARIHAN | ALVH-620ND | ALVH-625ND | ALVH-630ND | ALVH-635ND | ALVH-640ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Pinakamataas na lakas (Pmax) | 620W | 467W | 625W | 471W | 630W | 475W | 635W | 479W | 640W | 483W |
| Boltahe ng Bukas na Sirkito (Voc) | 55.64V | 52.67V | 55.75V | 52.78V | 55.87V | 52.89V | 55.98V | 52.99V | 56.09V | 53.10V |
| Agos ng Maikling Sirkito (Isc) | 14.18A | 11.44A | 14.25A | 11.50A | 14.32A | 11.56A | 14.39A | 11.62A | 14.46A | 11.68A |
| Boltahe sa Pinakamataas na lakas (Vmpp) | 46.03V | 42.73V | 46.16V | 42.86V | 46.29V | 42.99V | 46.42V | 43.11V | 46.55V | 43.24V |
| Kasalukuyang Pinakamataas na Lakas (Impp) | 13.47A | 10.93A | 13.54A | 10.99A | 13.61A | 11.05A | 13.68A | 11.11A | 13.75A | 11.17A |
| KAAYUSAN NG MODYUL (%) | 22.18% | 22.36% | 22.54% | 22.72% | 22.90% | |||||
| STC: Irradiance 1000W/m², temperatura ng cell 25°C, AM1.5G NMOT: Irradiance 800W/m², temperatura ng paligid 20°C, bilis ng hangin 1m/s, AM1.5G | ||||||||||
| Rear Gain | Parametro | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Pinakamataas na lakas (Pmax) | 651W | 656W | 662W | 667W | 672W |
| Kahusayan ng Modyul STC (%) | 23.29% | 23.48% | 23.66% | 23.85% | 24.04% | |
| 15% | Pinakamataas na lakas (Pmax) | 713W | 719W | 725W | 730W | 736W |
| Kahusayan ng Modyul STC (%) | 25.51% | 25.71% | 25.92% | 26.12% | 26.33% | |
| 25% | Pinakamataas na Lakas (Pmax) | 775W | 781W | 788W | 794W | 800W |
| Kahusayan ng Modyul STC (%) | 27.73% | 27.95% | 28.17% | 28.40% | 28.62% |
| Lalagyan | 40'HQ |
| Mga piraso bawat papag | 34 |
| Mga paleta bawat lalagyan | 16 |
| Mga piraso bawat lalagyan | 544 |
| Temperatura ng Module ng Operasyon | -40℃ hanggang +85℃ |
| Pinakamataas na Boltahe ng Sistema | 1500 DC (IEC) |
| Pinakamataas na Rating ng Piyus na Serye | 30A |
| Pagpaparaya sa Lakas | 0/+5W |
| Nominal na Temperatura ng Operasyon (NMOT) | 45±2℃ |
| Koepisyent ng Temperatura ng Pmax | -0.29%/℃ |
| Koepisyent ng Temperatura ng Voc | -0.25%/℃ |
| Koepisyent ng Temperatura ng Isc | +0.045%/℃ |
ALife Solar Technology Co., Ltd.
Telepono/Whatsapp/Wechat:+86 13023538686
E-mail: gavin@alifesolar.com
Building 36, Hongqiao Xinyuan, Chongchuan District, Nantong City, China
www.alifesolar.com