LECO N-TYPETeknolohiya ng Selula
Teknolohiya ng SMBB Half Cut Cell
Bifacial na SelulaMga Teknolohiya ng Modyul
Napakahusay na Pagganap ng Anti-PID Low LID
Mas kaunting mga Epekto ng Hot Spot Shading
Mas Mataas na Output ng Lakas Mas Mababang BOS at LCOE
● ISO9001:2015 QMS
● ISO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Pamantayang Kalidad ng IEC61215/IEC61730
● Mga Pagsubok sa Asin/Ambon/Ammonia sa IEC61701/IEC62716
| Mga Solar Cell | N-type Mono |
| Bilang ng mga Selyula | 132 (6x20) |
| Mga Dimensyon | 2382 x 1134 x 33mm |
| Timbang | 33.8kg |
| Salamin sa Harap / Likod | 2.0mm na pinahiran na semi-tempered na salamin |
| Balangkas | Anodized na haluang metal na aluminyo (opsyonal na pinatibay na high-load) |
| Kahon ng Sangandaan | Ip68 rated (3 by pass diode) |
| Mga Kable ng Output | 4.0mm² |
| 250mm (+)/ 350mm (-) | |
| Maaaring ipasadya ang haba | |
| Mga Konektor | Tugma sa Mc4 |
| Pagsubok sa mekanikal na karga | Harap 5400Pa / Likod 2400Pa |
| KLASE NG KAPANGYARIHAN | ALDT-605ND | ALDT-610ND | ALDT-615ND | ALDT-620ND | ALDT-625ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Pinakamataas na lakas (Pmax) | 605W | 454W | 610W | 458W | 615W | 462W | 620W | 466W | 625W | 470W |
| Boltahe ng Bukas na Sirkito (Voc) | 48.75V | 45.70V | 48.94V | 45.91V | 49.13V | 46.12V | 49.32V | 46.33V | 49.50V | 46.54V |
| Agos ng Maikling Sirkito (Isc) | 15.74A | 12.59A | 15.80A | 12.64A | 15.86A | 12.69A | 15.92A | 12.74A | 15.98A | 12.78A |
| Boltahe sa Pinakamataas na lakas (Vmpp) | 40.82V | 38.29V | 40.99V | 38.47V | 41.16V | 38.65V | 41.33V | 38.83V | 41.50V | 39.01V |
| Kasalukuyang Pinakamataas na Lakas (Impp) | 14.82A | 11.86A | 14.88A | 11.90A | 14.94A | 11.95A | 15.00A | 12.00AM | 15.06A | 12.05A |
| KAAYUSAN NG MODYUL (%) | 22.40% | 22.58% | 22.77% | 22.95% | 23.14% | |||||
| STC: Irradiance 1000W/m², temperatura ng cell 25°C, AM1.5G NMOT: Irradiance 800W/m², temperatura ng paligid 20°C, bilis ng hangin 1m/s, AM1.5G | ||||||||||
| Rear Gain | Parametro | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Pinakamataas na lakas (Pmax) | 635W | 641W | 646W | 651W | 656W |
| Kahusayan ng Modyul STC (%) | 23.52% | 23.71% | 23.91% | 24.10% | 24.29% | |
| 15% | Pinakamataas na lakas (Pmax) | 696W | 702W | 707W | 713W | 719W |
| Kahusayan ng Modyul STC (%) | 25.76% | 25.97% | 26.18% | 26.40% | 26.61% | |
| 25% | Pinakamataas na Lakas (Pmax) | 756W | 763W | 769W | 775W | 781W |
| Kahusayan ng Modyul STC (%) | 28.00% | 28.23% | 28.46% | 28.69% | 28.92% |
| Lalagyan | 40'HQ |
| Mga piraso bawat papag | 34 |
| Mga paleta bawat lalagyan | 20 |
| Mga piraso bawat lalagyan | 680 |
| Temperatura ng Module ng Operasyon | -40℃ hanggang +85℃ |
| Pinakamataas na Boltahe ng Sistema | 1500 DC (IEC) |
| Pinakamataas na Rating ng Piyus na Serye | 30A |
| Pagpaparaya sa Lakas | 0/+5W |
| Nominal na Temperatura ng Operasyon (NMOT) | 45±2℃ |
| Koepisyent ng Temperatura ng Pmax | -0.29%/℃ |
| Koepisyent ng Temperatura ng Voc | -0.25%/℃ |
| Koepisyent ng Temperatura ng Isc | +0.045%/℃ |
ALife Solar Technology Co., Ltd.
Telepono/Whatsapp/Wechat:+86 13023538686
E-mail: gavin@alifesolar.com
Building 36, Hongqiao Xinyuan, Chongchuan District, Nantong City, China
www.alifesolar.com