LECO N-TYPETeknolohiya ng Selula
Teknolohiya ng SMBB Half Cut Cell
Mga Teknolohiya ng Bifacial Cell Module
Napakahusay na Pagganap ng Anti-PID Low LID
Mas kaunting mga Epekto ng Hot Spot Shading
Mas Mataas na Output ng Lakas Mas Mababang BOS at LCOE
● ISO9001:2015 QMS
● SO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Pamantayang Kalidad ng IEC61215/IEC61730
● Mga Pagsubok sa Asin/Ambon/Ammonia sa IEC61701/IEC62716
| Mga Solar Cell | N-type Mono |
| Bilang ng mga Selyula | 96 (6x16) |
| Mga Dimensyon | 1762 x 1134 x 30mm |
| Timbang | 24.0kg |
| Salamin sa Harap | 2.0mm na pinahiran na semi-tempered na salamin |
| Balangkas | Anodized na haluang metal na aluminyo (opsyonal na pinatibay na high-load) |
| Kahon ng Sangandaan | Ip68 rated (3 by pass diode) |
| Mga Kable ng Output | 4.0mm² |
| 250mm (+) / 350mm (-) | |
| Maaaring ipasadya ang haba | |
| Mga Konektor | Tugma sa Mc4 |
| Pagsubok sa mekanikal na karga | Harap 5400Pa / Likod 2400Pa |
| KLASE NG KAPANGYARIHAN | ALDX-435N | ALDX-440N | ALDX-445N | ALDX-450N | ALDX-455N | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Pinakamataas na lakas (Pmax) | 435W | 326W | 440W | 330W | 445W | 334W | 450W | 338W | 455W | 342W |
| Boltahe ng Bukas na Sirkito (Voc) | 34.49V | 32.33V | 34.74V | 32.58V | 34.97V | 32.82V | 35.21V | 33.07V | 35.45V | 35.68V |
| Agos ng Maikling Sirkito (Isc) | 15.84A | 12.67A | 15.90A | 12.72A | 15.96A | 12.77A | 16.02A | 12.82A | 16.08A | 12.86A |
| Boltahe sa Pinakamataas na lakas (Vmpp) | 29.43V | 27.57V | 29.65V | 27.80V | 29.87V | 28.02V | 30.08V | 28.24V | 30.29V | 28.46V |
| Kasalukuyang Pinakamataas na Lakas (Impp) | 14.78A | 11.82A | 14.84A | 11.87A | 14.90A | 11.92A | 14.96A | 11.97A | 15.02A | 12.02A |
| KAAYUSAN NG MODYUL (%) | 21.77% | 22.02% | 22.27% | 22.52% | 22.77% | |||||
| STC: Irradiance 1000W/m², temperatura ng cell 25°C, AM1.5G NMOT: Irradiance 800W/m², temperatura ng paligid 20°C, bilis ng hangin 1m/s, AM1.5G | ||||||||||
| Rear Gain | Parametro | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Pinakamataas na lakas (Pmax) | 457W | 462W | 467W | 473W | 478W |
| Kahusayan ng Modyul STC (%) | 22.86% | 23.12% | 23.38% | 23.65% | 23.91% | |
| 15% | Pinakamataas na lakas (Pmax) | 500W | 506W | 512W | 518W | 523W |
| Kahusayan ng Modyul STC (%) | 25.04% | 25.32% | 25.61% | 25.90% | 26.19% | |
| 25% | Pinakamataas na Lakas (Pmax) | 544W | 550W | 556W | 563W | 569W |
| Kahusayan ng Modyul STC (%) | 27.21% | 27.53% | 27.84% | 28.15% | 28.46% |
| Lalagyan | 40'HQ |
| Mga piraso bawat papag | 36 |
| Mga paleta bawat lalagyan | 26 |
| Mga piraso bawat lalagyan | 936 |
| Temperatura ng Module ng Operasyon | -40℃ hanggang +85℃ |
| Pinakamataas na Boltahe ng Sistema | 1500 DC (IEC) |
| Pinakamataas na Rating ng Piyus na Serye | 30A |
| Pagpaparaya sa Lakas | 0/+5W |
| Nominal na Temperatura ng Operasyon (NMOT) | 45±2℃ |
| Koepisyent ng Temperatura ng Pmax | -0.29%/℃ |
| Koepisyent ng Temperatura ng Voc | -0.25%/℃ |
| Koepisyent ng Temperatura ng Isc | +0.045%/℃ |
ALife Solar Technology Co., Ltd.
Telepono/Whatsapp/Wechat:+86 13023538686
E-mail: gavin@alifesolar.com
Building 36, Hongqiao Xinyuan, Chongchuan District, Nantong City, China
www.alifesolar.com